MARKAÐSVÉLIN ÞÍN

Við erum KIWI, vel smurð, skapandi, og síðast en ekki síst hagstæð stafræn markaðsvél.

Hjá okkur starfa sérfræðingar í stafrænni markaðssetningu og skapandi framleiðslu til að markaðssetja þig í takt við tímann.

Tara Tjörvadóttir

Samfélagsmiðlagúrú og Hugmyndasmiður


tara@kiwi.is

Fannar Þór Arnarsson

Framkvæmdastjóri


fannar@kiwi.is

Birgir Ólafur Pétursson

Töku- og Eftirvinnslustjóri


birgir@kiwi.is

Kristín Inga Vigfúsdóttir

Grafík- og hreyfihönnuður


kristin@kiwi.is

Oscar Lopez

Sérfræðingur – Stafræn Markaðssetning


oscar@kiwi.is

Ingi Þór Gunnarsson

Birtingarstjóri – Google Adwords vottaður ráðgjafi


ingi@kiwi.is

Kristinn Bjarnason

Þróunarstjóri


kristinn@kiwi.is
 

Anna Karen Ellertsdóttir

Verkefnastjóri og Framleiðandi


anna@kiwi.is 

Ragnheiður Sigþórsdóttir

Markaðssérfræðingur


ragnheidur@kiwi.is 

Hilmar Þór Norðfjörð

Viðskiptastjóri


hilmar@kiwi.is 

VILTU HAFA SAMBAND

Ef þú hefur einhverjar spurningar, vangaveltur, eða langar að fá tilboð í verk, þá bíðum við spennt eftir að heyra frá þér.

693-9282

Skeifan 17 108 Reykjavík Ísland